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BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI KWA NJIA YA
- MTANDAO
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam
wote wanaotarajia kufanya maombi ya usajili wa awali (Provisional
Registration), Usajili wa Enroliment (ERP) na usajili wa kudumu (FRP) kuwa
dirisha la usajili kwa njia ya mtandao (online Registration System)
limefunguliwa leo tarehe 20 Aprili 2022 na litafungwa tarehe 06 Juni 2022.

Maombi yote ya usajili yatafanyika kwa njia ya mtandao kupitia anwani hii
hprs.moh.go.tz.

Aidha, Baraza linasisitiza kwa Wataalam waliofanya mitihani ya Baraza kwa
mwezi Machi na Aprili 2022 wasiingie kwenye mfumo mpaka pale
watakapopata matokeo yao ya mitihani na watakapopewa taarifa za
kuingia kwenye mfumo kutoka ofisi ya Msajili.

Muongozo wa namna ya Kkujisajili kwenye mfumo (Health Practitioners
Registration System Manual) unapatikana kwenye tovuti ya Baraza
(www.hlpc.go.tz). Kwa msaada Zaidi piga simu za ofisi 0734005777

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.

am wa Maabara.




